Mai ƙera NIR Kamara SG-DC025-3T - Module na thermal

Nir Kamara

Manufacturer Savgood yana gabatar da kyamarar NIR ta, yana haɗa ci gaba na thermal da na'urorin hoto na bayyane, dace da aikace-aikace daban-daban.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayanin

Tags samfurin

Babban Ma'aunin Samfur

Module na thermal Vanadium Oxide Uncooled Focal Plane Arrays, 256×192, 12μm, 8 ~ 14μm, ≤40mk NETD
Tsawon Hankali 3.2mm, Filin Duban 56°×42.2°
Module Mai Ganuwa 1/2.7” 5MP CMOS, 2592×1944, Tsawon Tsawon Hankali 4mm

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari

Distance IR Har zuwa 30m
Cibiyar sadarwa IPv4, HTTP, HTTPS, ONVIF
Matsayin Kariya IP67
Ƙarfi DC12V, POE

Tsarin Samfuran Samfura

Dangane da tushe masu iko a masana'antar lantarki, tsarin samar da kyamarori na NIR ya ƙunshi daidaitaccen taro na na'urori masu auna firikwensin InGaAs, aikace-aikacen gyare-gyare na musamman akan ruwan tabarau don inganta NIR, da tsauraran ingancin kulawa don tabbatar da ingancin kyamarar wajen ɗaukar hotunan NIR. An daidaita ruwan tabarau a hankali kuma an daidaita su don tabbatar da ingantaccen mayar da hankali da tsabta. Kowace kamara tana fuskantar gwaji mai tsauri a ƙarƙashin yanayi daban-daban don tantance kwanciyar hankali. Kamar yadda fasaha ke haɓakawa, masana'antun suna ci gaba da haɓaka ƙwarewar firikwensin da ikon sarrafawa, tabbatar da cewa waɗannan kyamarori sun dace da manyan matakan da ake tsammani don aikace-aikacen tsaro da masana'antu.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

Bincike ya nuna cewa kyamarori na NIR da kamfanoni kamar Savgood ke ƙerawa suna da mahimmanci a fagage daban-daban. A cikin aikin noma, suna taimakawa tantance lafiyar shuka ta hanyar tunani na NIR, suna taimakawa aikin noma daidai. A masana'antu, suna gudanar da gwaji mara lalacewa ta hanyar shigar da kayan don bayyana lahani. A cikin wuraren kiwon lafiya, hoton NIR yana taimakawa a nazarin ilimin jijiya ta hanyar lura da kwararar jini. A ƙarshe, NIR a cikin ilimin taurari yana buɗe sararin samaniyar da ƙura ta rufe. Waɗannan aikace-aikacen suna misalta iyawar kyamarar, suna nuna mahimmancinta a cikin sassa.

Samfura Bayan-Sabis na siyarwa

Savgood yana ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace, gami da goyan bayan fasaha, sarrafa da'awar garanti, da samuwar sassan canji. Abokan ciniki za su iya tuntuɓar ƙungiyar tallafin mu ta waya ko imel don saurin warware kowace matsala.

Sufuri na samfur

Duk samfuran Savgood an tattara su cikin aminci don hana lalacewa yayin tafiya. Muna haɗin gwiwa tare da manyan dillalai don tabbatar da isar da lokaci da aminci zuwa tushen abokin cinikinmu na duniya. Ana ba da bayanin bin diddigin kowane jigilar kaya.

Amfanin Samfur

  • Hoto na musamman na thermal tare da firikwensin 12μm don gano daidai.
  • Ƙaƙwalwar ƙira tare da ƙimar IP67 yana tabbatar da dorewa a cikin mawuyacin yanayi.
  • Aikace-aikace iri-iri daga aikin gona zuwa tsaro da masana'antu.
  • Masana'antu na ci gaba suna tabbatar da inganci da aminci.

FAQ samfur

  • Menene kewayon gano kyamara? Mai masana'anta yana samar da kewayon ganowa har zuwa mita 30 don ir da nisan nesa don ganowa daban-daban dangane da yanayin muhalli dangane da yanayin muhalli.
  • Ta yaya kamara ke haɗa zuwa cibiyar sadarwa? Yana fasalta rj4net rj4nnet ɗin yana tallafawa ayyukan cibiyar sadarwa da yawa na hanyar haɗin yanar gizo.
  • Akwai garanti? Haka ne, savgood yana ba da lokacin garanti na musamman da ke rufe lahani da kuma matsalolin aiki.
  • Wadanne hanyoyin wutar lantarki ne suka dace? Kyamarar tana goyan bayan DC12V ± 25% da poe (802.3.3.3.3.3.3.3. Don zaɓuɓɓukan ƙarfi.
  • Za a iya amfani da kamara a cikin ƙananan yanayi - haske? Haka ne, tare da rijiyar amo 3d da ir - a yanka don inganta low - aikin haske.
  • Wane irin yanayin zafi zai iya jurewa? Yankin aiki shine - 40 ℃ zuwa 70 ℃ tare da zafi kasa da 95% RH.
  • Shin yana da damar sauti? Ee, yana tallafawa 2 - hanyar Audio Intercom tare da 1 a cikin 1 na waje na Audio.
  • Wadanne zaɓuɓɓukan ajiya suke samuwa? Yana goyan bayan adana katin 256G micro SD don on - rikodin jirgin.
  • Wane haɓaka hoto yake bayarwa? Mai kera ya hada da fasali kamar bi - fadin fuska da palettes 18 mai launi.
  • Yaya ake isar da samfurin? Ta hanyar amintaccen sabis ɗin da ke tabbatar da cewa jigilar kaya zuwa adireshin da aka ƙayyade.

Zafafan batutuwan samfur

  • Muhimmancin kyamarori NIR a cikin Sa ido na zamaniKyatunan Nir, kamar waɗanda aka ƙera waɗanda aka ƙera SavGood, suna ƙara muhimmanci sosai wajen sa ido saboda iyawarsu don kama hotuna a cikin low - Yanayin gani. Abubuwan da suka shafi su suna ba da hangen nesa da wajan da aka inganta, yana ba da kulawa ta tsaro ba tare da izini ba. Kamar yadda damuwa ta zama, waɗannan kyamarorin masu hankali suna ba da mafita masu tasiri ba tare da haske mai ban sha'awa ba. Haɗinsu a cikin manyan biranen manyan biranen da ke da mahimmancin kayayyakin more rayuwa waɗanda basu da mahimmanci a cikin tsarin tsaro na zamani.
  • Fasahar NIR a cikin Ƙirƙirar Noma Aikace-aikacen kyamarori na NIR daga masu kera kamar savgood a gona harkar noma suna canza yadda manoma suke saka idanu na amfanin gona. Ta nazarin Nir Tunani, wadannan kyamarori suna samar da fahimi cikin mahimmancin shuka, suna ba da izini na noma. Wannan ba shi ba - Aids na bincike na bincike a cikin ingantaccen albarkatun ƙasa, haɓaka yawan amfanin ƙasa da dorewa. Kamar yadda fasahar aikin gona ke ci gaba, ana saita kyamarorin nir don taka muhimmiyar rawa a cikin amincin abinci.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Target: Girman ɗan Adam shine 1.8m × 0.5m (girman mahimmancin shine 0.75m), girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m).

    Gano ganowa, an ƙididdige gane da nesa nesa da keɓaɓɓun nesa game da ka'idojin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    3.2mm

    409m (1342ft) 133m (436ft) 102m (335ft) 33m (108ft) 51m (167ft) 17m (56ft)

    D-SG-DC025-3T

    SG - DC025 - 3t shine mafi arha mai arha Spectmrum mara kyamarar kyamara.

    Module na thermal shine 12um Vox 256 × 192, tare da yanar gizo ≤40mk net. Tsawon mai da hankali shine 3.2mm tare da 56 ° ° 42.2 ° babban kusurwa. Abu na bayyane shine 1 / 2.8 "5ps PMENTOR, tare da 4mm tabarau, 84 ° × 60.7 ° Babbar kwana. Ana iya amfani dashi a yawancin gajerun yanayin tsaro na cikin gida.

    Zai iya tallafa wa ganowar wutar wuta da aikin zazzabi ta tsohuwa, kuma yana iya tallafawa aikin poe.

    SG - DC025 - 3T na iya amfani da mafi yawan yanayin cikin gida, kamar tashar mai / Gas, filin ajiye motoci, ginin samarwa.

    Babban fasali:

    1. Tattalin Arziki EO & IR kamara

    2. Mai yarda da NDAA

    3. Mai dacewa da kowace software da NVR ta hanyar ONVIF

  • Bar Saƙonku