SG-BC025-3(7)T: ​​Mai Bayar da Babban Tsarin EO/IR

Tsarin Eo/Ir

Tsarin SG-BC025-3(7)T EO/IR daga amintaccen mai siye yana da fasali mai girma - ƙudurin zafi da na'urorin bayyane, manufa don buƙatun sa ido iri-iri.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Siga Ƙayyadaddun bayanai
Lambar Samfura SG-BC025-3T, SG-BC025-7T
Module na thermal - Nau'in ganowa Vanadium Oxide mara sanyayawar Jirgin Jirgin Sama
Module na thermal - Max. Ƙaddamarwa 256×192
Module na thermal - Pixel Pitch 12 μm
Module na thermal - Spectral Range 8 ~ 14m
Module na thermal - NETD ≤40mk (@25°C, F#=1.0, 25Hz)
Module na thermal - Tsawon Hankali 3.2mm, 7mm
Module na thermal - Filin Kallo 56°×42.2°, 24.8°×18.7°
Module Na gani - Sensor Hoto 1/2.8" 5MP CMOS
Module Na gani - Ƙaddamarwa 2560×1920
Module Na gani - Tsawon Hankali 4mm,8 ku
Module Na gani - Filin Kallo 82°×59°, 39°×29°
Interface Interface 1 RJ45, 10M/100M Self-Ethernet mai daidaitawa
Audio 1 in, 1 waje
Ƙararrawa A 2-ch abubuwan shiga (DC0-5V)
Ƙararrawa Daga 1-ch relay fitarwa (Buɗe na al'ada)
Adana Taimakawa katin Micro SD (har zuwa 256G)
Ƙarfi DC12V± 25%, POE (802.3af)
Girma 265mm*99*87mm
Nauyi Kimanin 950g ku

Tsarin Samfuran Samfura

Ƙirƙirar tsarin EO/IR ya ƙunshi matakai masu mahimmanci da yawa, ciki har da ƙirƙira firikwensin, haɗaɗɗiyar tsari, haɗin tsarin, da ingantaccen kula da inganci. Ƙirƙirar firikwensin yana da mahimmanci, musamman ga masu gano IR, waɗanda aka yi su daga abubuwa masu mahimmanci kamar Vanadium Oxide. Waɗannan na'urori masu ganowa suna juyar da tsarin ƙira don tabbatar da hankali da ƙuduri. Haɗuwar ƙirar ƙirar ta ƙunshi haɗa waɗannan na'urori masu auna firikwensin tare da kayan aikin gani da na lantarki, kamar ruwan tabarau da allon kewayawa, waɗanda ke daidaitawa sosai da daidaita su. Haɗin tsarin yana haɗa kayan zafi da na gani zuwa naúrar guda ɗaya, yana tabbatar da suna aiki tare. A ƙarshe, kula da ingancin ya haɗa da gwaji mai yawa don kwanciyar hankali na zafi, tsabtar hoto, da juriyar muhalli, tabbatar da samfurin ƙarshe ya cika ƙaƙƙarfan ƙa'idodin masana'antu.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

Ana amfani da tsarin EO/IR sosai a cikin yanayi daban-daban saboda ƙarfinsu da amincin su. A cikin aikace-aikacen soja, suna da mahimmanci don bincike, niyya, da sa ido, ba da damar aiki a duk yanayin yanayi da kowane lokaci na rana. A cikin mahallin farar hula, suna da kima ga tsaro da sa ido kan muhimman abubuwan more rayuwa kamar filayen jirgin sama, tashoshin wutar lantarki, da kan iyakoki. Hakanan suna taka muhimmiyar rawa a ayyukan bincike da ceto, suna ba da damar gano mutane cikin ƙarancin gani kamar dare ko hayaki. Aikace-aikacen masana'antu sun haɗa da kayan aikin sa ido da matakai a cikin wurare masu tsauri, kuma a cikin wuraren kiwon lafiya, suna taimakawa a cikin ci-gaba da hoton bincike da sa ido na haƙuri. Waɗannan aikace-aikace daban-daban suna nuna daidaitawar tsarin da mahimmancin sassa da yawa.

Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

Muna ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace, gami da goyan bayan fasaha, sabis na gyara, da ɗaukar hoto. Ƙungiyar goyon bayanmu tana samuwa 24/7 don taimakawa tare da kowane matsala ko tambayoyi game da shigarwa, aiki, ko matsala. Don sabis na gyarawa, muna da ingantaccen tsari don tabbatar da ɗan gajeren lokaci, gami da zaɓuɓɓuka don sabis na kan-sabis. Hakanan muna ba da daidaitaccen lokacin garanti tare da zaɓuɓɓuka don tsawaita ɗaukar hoto, tabbatar da abokan cinikinmu suna da kwanciyar hankali sanin an kare jarin su.

Sufuri na samfur

Ana jigilar samfuran mu a duniya, yana tabbatar da aminci da isar da lokaci. Muna amfani da kayan marufi masu inganci don kare tsarin EO/IR yayin tafiya, kuma muna ba da zaɓuɓɓukan jigilar kaya da yawa don biyan bukatun abokan cinikinmu. Muna kuma ba da bayanan bin diddigi da sabuntawa a cikin tsarin isarwa. Don manyan umarni, muna ba da sabis na dabaru na musamman, gami da izinin kwastam da sarrafa duk takaddun da suka wajaba, tabbatar da matsala - ƙwarewa kyauta ga abokan cinikinmu.

Amfanin Samfur

  • Haɗa high-ƙuduri mai zafi da hoto mai gani don cikakken sa ido.
  • Duk - yanayi da duk - iyawar muhalli, tabbatar da aminci a cikin yanayi daban-daban.
  • Yana goyan bayan ayyukan Sa ido na Bidiyo (IVS) don ingantaccen tsaro.
  • Babban ƙarfin haɗin kai tare da tsarin ɓangare na uku ta hanyar ONVIF da HTTP API.
  • Ƙirar ƙira mai ƙarfi, tare da matakin kariya na IP67 don dorewa a cikin yanayi mara kyau.

FAQ samfur

1. Menene matsakaicin iyakar ganowa?

Tsarin EO / IR yana ba da iyakar ganowa har zuwa 38.3km don motoci da 12.5km ga mutane, dangane da takamaiman samfurin.

2. Shin tsarin zai iya aiki a cikin cikakken duhu?

Ee, tsarin EO / IR ya haɗa da tsarin hoto na thermal wanda ke ba shi damar yin aiki yadda ya kamata a cikin cikakken duhu.

3. Menene buƙatun wutar lantarki?

Tsarin yana aiki akan DC12V ± 25% kuma yana goyan bayan Power over Ethernet (PoE) don sassauci a cikin yanayin shigarwa daban-daban.

4. Shin tsarin yana hana ruwa?

Ee, an tsara tsarin tare da matakin kariya na IP67, yana mai da shi mai hana ruwa kuma ya dace da amfani da waje a cikin matsanancin yanayi.

5. Menene lokacin garanti?

Muna ba da daidaitaccen lokacin garanti, tare da zaɓuɓɓuka don tsawaita ɗaukar hoto don tabbatar da dorewa - dogaro na dogon lokaci da gamsuwar abokin ciniki.

6. Za a iya haɗa tsarin tare da saitunan tsaro na yanzu?

Ee, tsarin mu na EO/IR yana goyan bayan ka'idar ONVIF kuma suna ba da HTTP API don haɗin kai mara kyau tare da tsarin tsaro na ɓangare na uku.

7. Shin tsarin yana tallafawa Binciken Bidiyo na Intelligent (IVS)?

Ee, tsarin yana goyan bayan ayyuka iri-iri na IVS, gami da tripwire, kutsawa, da sauran abubuwan ganowa na hankali don ingantaccen tsaro.

8. Wadanne zaɓuɓɓukan ajiya suke samuwa?

Tsarin yana tallafawa katunan Micro SD har zuwa 256GB don ma'ajiyar kan jirgi, tare da zaɓuɓɓukan ajiya na cibiyar sadarwa don tsawaita iyawa.

9. Yaya ake shigar da tsarin?

Shigarwa yana da sauƙi, tare da zaɓuɓɓukan hawa iri-iri da akwai. Ana ba da cikakkun jagororin shigarwa da goyan bayan fasaha don taimakawa.

10. Shin akwai ƙarin kayan haɗi da ake buƙata?

Yayin da tsarin ya zo cikakke tare da abubuwan da suka dace, ƙarin na'urorin haɗi kamar maƙallan hawa ko tsawaita ajiya ana iya buƙata bisa takamaiman aikace-aikace.

Zafafan batutuwan samfur

1. Yanayin gaba a cikin EO / IR Systems

Masana'antar tsarin EO/IR tana ci gaba da haɓakawa, tare da ci gaba a cikin ƙarami, haɗin AI, da kimiyyar kayan aiki. Abubuwan da ke faruwa na gaba sun haɗa da ƙananan firikwensin firikwensin haske, ingantaccen algorithms sarrafa bayanai, da haɓaka ƙarfin cibiyar sadarwa, yana sa waɗannan tsarin su zama masu ƙarfi da ƙarfi. A matsayinmu na manyan masu samar da kayayyaki, mun himmatu don kasancewa a kan gaba na waɗannan ci gaba, tabbatar da abokan cinikinmu sun sami damar yin amfani da fasahar EO / IR mafi ci gaba da dogaro akan kasuwa.

2. Muhimmancin Duka - Kula da Yanayi

Duk damar sa ido kan yanayi yana da mahimmanci don tabbatar da tsaro a kowane yanayi da yanayi daban-daban. Tsarin EO/IR yana ba da amincin da bai dace ba ta hanyar haɗa hotuna masu zafi da bayyane, yana sa su zama makawa don aikace-aikacen da suka kama daga ayyukan soja zuwa kariya mai mahimmanci. A matsayin amintaccen mai siyar da tsarin EO/IR, muna jaddada mahimmancin ƙarfi, duk - hanyoyin magance yanayi a cikin ci gaba da sa ido.

3. Haɓaka Tsaro tare da Kula da Bidiyo na Hankali (IVS)

Siffofin IVS suna haɓaka damar iyawar tsarin EO / IR ta hanyar samar da ayyukan ganowa da bincike na ci gaba. Waɗannan fasalulluka suna taimakawa wajen gano yuwuwar barazanar da haifar da faɗakarwa akan lokaci, ta haka inganta lokutan amsawa da rage ƙoƙarin sa ido na hannu. Tsarin mu na EO/IR ya zo da kayan aiki na zamani

4. Haɗuwa da Tsarin EO/IR a Tsarin Tsaro na Zamani

Tsarin tsaro na zamani yana buƙatar haɗakar da fasahohi iri-iri don ba da cikakkiyar hanya ga sa ido da kariya. Tsarin EO/IR, tare da iyawarsu biyu An tsara hanyoyinmu don haɗawa cikin sauƙi tare da saitin da ke akwai, yana tabbatar da ƙarancin rushewa da haɓaka mafi girma.

5. La'akari da Kuɗi don EO / IR Systems

Yayin da tsarin EO/IR ke wakiltar babban saka hannun jari, cikakken iyawarsu da amincinsu suna ba da fa'idodi na dogon lokaci. Abubuwa kamar aikace-aikacen tsarin, fasalulluka da ake buƙata, da haɓakawa yakamata a yi la'akari da su yayin kimanta farashi. A matsayin babban mai samar da kayayyaki, muna ba da cikakkun shawarwari don taimaka wa abokan cinikinmu yin yanke shawara mai mahimmanci waɗanda ke daidaita farashi tare da aiki.

6. Kula da Muhalli tare da EO / IR Systems

Tsarin EO/IR suna taka muhimmiyar rawa a cikin kulawa da muhalli, suna ba da damar kamar hoto na thermal don gano ɗigon zafi, gobarar gandun daji, da sauran abubuwan da ba su dace ba. Waɗannan tsarin zasu iya samar da bayanai masu mahimmanci a cikin ainihin lokaci, suna taimakawa cikin shiga tsakani akan lokaci da kuma rage yuwuwar lalacewa. An tsara hanyoyin mu na EO / IR don saduwa da ƙaƙƙarfan buƙatun aikace-aikacen sa ido na muhalli, tabbatar da daidaito da aminci.

7. Ci gaba a cikin Abubuwan Gano Thermal Detector

Ci gaba na baya-bayan nan a cikin kayan gano thermal, irin su ingantattun abubuwan da aka tsara na Vanadium Oxide, sun haɓaka haɓakar hankali da ƙudurin tsarin EO/IR. Waɗannan abubuwan haɓakawa suna ba da damar gano ainihin ganowa da hoto, yana sa tsarin ya fi tasiri a aikace-aikace daban-daban. A matsayin mai samar da ci-gaban tsarin EO/IR, muna haɗa sabbin kayan aiki da fasaha don sadar da manyan ayyuka.

8. Matsayin EO / IR Systems a cikin Bincike da Ceto

A cikin ayyukan bincike da ceto, tsarin EO / IR kayan aiki ne masu mahimmanci waɗanda ke ba da damar yin amfani da mahimmanci don gano mutane a cikin ƙananan yanayin gani. Siffar hoton yanayin zafi yana ba da damar gano sa hannun zafin jiki ta hanyar cikas kamar hayaki ko foliage, yayin da na'urar gani ta samar da hotuna masu inganci don tantance ainihin. An tsara tsarin mu na EO / IR don tallafawa waɗannan ƙalubalen aikace-aikace, yana mai da su mahimmanci ga kowane aikin bincike da ceto.

9. Ƙimar hanyar sadarwa a cikin EO / IR Systems

Tsarin EO/IR na zamani yana ƙara haɗawa cikin manyan cibiyoyin sadarwa, haɓaka raba bayanai da sanin yanayin yanayi. Waɗannan tsarin sadarwar suna ba da damar sa ido na gaske da yanke shawara Hanyoyin mu na EO / IR suna ba da damar cibiyar sadarwa mai ƙarfi, tabbatar da haɗin kai maras kyau da babban inganci a cikin mahallin da aka haɗa.

10. Tasirin AI akan Fasahar EO/IR

Intelligence Artificial (AI) yana canza fasalin fasahar EO/IR ta hanyar ba da damar ƙarin sarrafa bayanai da fassarar bayanai. Algorithms na AI na iya haɓaka daidaiton ganowa, rage ƙararrawa na ƙarya, da samar da ƙididdiga na tsinkaya, sa tsarin EO/IR ya fi tasiri da mai amfani - abokantaka. A matsayinmu na ƙwararrun mai siyarwa, mun himmatu don haɗa ci gaban AI cikin hanyoyinmu na EO/IR, samar da mafi wayo da ingantaccen damar sa ido.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Target: Girman ɗan Adam shine 1.8m × 0.5m (girman mahimmancin shine 0.75m), girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m).

    Gano ganowa, an ƙididdige gane da nesa nesa da keɓaɓɓun nesa game da ka'idojin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    3.2mm

    409m (1342ft) 133m (436ft) 102m (335ft) 33m (108ft) 51m (167ft) 17m (56ft)

    7mm ku

    894m (2933 ft) 292m (958ft) 224m (735ft) 73m (240ft) 112m (367ft) 36m (118ft)

     

    SG - BC025 - 3 (7) T ne mafi arha eo / kamara harsashi na cibiyar tsaro na CCTV da masu sa ido tare da buƙatun zafin jiki.

    Core na Thermal shine 12um 256 × 192, amma ƙudurin bidiyo na ƙwararrun kamara na iya tallafawa Max. 1280 × 960. Kuma kuma zai iya tallafa wa nazarin bidiyo na hikima, ganowar wuta da aikin ma'aunin zafin jiki, don yin sa ido kan zazzabi.

    Abu na bayyane shine 1 / 2.8 "5ps na 5ps, wanda kogunan bidiyo zai iya zama Max. 2560 × 1920.

    Dukkanin ruwan tabarau na thermal da kuma ruwan tabarau na gani gajeru, wanda ke da babban kwana, ana iya amfani dashi don yanayin saiti mai nisa.

    SG - BC025 - 3 (7) T na iya yin amfani da yawancin ƙananan ayyukan tare da gajere & tabo mai hankali, kamar hanyar samar da kayan aiki, tashar mai / Gas mai / tashar mai / Gas

  • Bar Saƙonku