Jumla IR Thermal kyamarori SG-BC065-9(13,19,25)T

Ir Thermal Kamara

Jumla IR Thermal kyamarori SG - BC065 suna ba da ƙudurin 12μm da ruwan tabarau mai sanyi don madaidaicin ma'aunin zafin jiki a cikin yanayi daban-daban.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Babban Ma'aunin Samfur

SiffarƘayyadaddun bayanai
Module na thermal12μm 640×512 ƙuduri, 8 - 14μm spectral kewayon
Module Mai Ganuwa1/2.8" 5MP CMOS, 2560×1920 ƙuduri
Zaɓuɓɓukan ruwan tabarau9.1mm, 13mm, 19mm, 25mm athermalized ruwan tabarau
Distance IRHar zuwa 40m
Matsayin KariyaIP67

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari

SigaƘayyadaddun bayanai
Tsawon Hankali9.1mm, 13mm, 19mm, 25mm
Filin Kallo48°×38°, 33°×26°, 22°×18°, 17°×14°
Yanayin Zazzabi-20℃~550℃

Tsarin Samfuran Samfura

Ana kera kyamarori na Thermal IR ta hanyar ingantaccen tsari wanda ya haɗa da samar da microbolometer na ci gaba, ƙirar ruwan tabarau, da haɗin firikwensin. Waɗannan abubuwan an haɗa su da kyau don tabbatar da ingantaccen aiki, amintacce, da dorewa. Ana amfani da ingantattun fasahohi kamar athermalization na ruwan tabarau don tabbatar da cewa faɗaɗa zafin zafi ko ƙanƙancewa baya shafar ikon kamara na mai da hankali sosai a cikin kewayon yanayin zafi, yana ba da daidaiton aiki.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

IR Thermal kyamarori suna da mahimmanci a sassa daban-daban, gami da sa ido kan masana'antu, sa ido kan tsaro, binciken lafiya, da sa ido kan muhalli. Ƙarfinsu don ganin bambancin yanayin zafi a ainihin lokaci ya sa su dace da tsinkayar gyare-gyare a cikin masana'antu ta hanyar gano tsarin zafi mai zafi, don haka yana kawar da rashin gazawa. A cikin tsaro, waɗannan kyamarori suna da kima don iya hangen nesa na dare da kuma sa ido kan kewaye. Suna kuma taimakawa wajen gano cutar ta likita ta hanyar gano yanayin yanayin yanayin da ba na al'ada ba wanda ke nuni da yanayin rashin lafiya.

Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

Muna ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace ciki har da goyan bayan fasaha, gyare-gyaren garanti, da horar da mai amfani don tabbatar da haɗin kai da aiki da kyamarorinmu na zafi na IR. Ƙungiya mai sadaukarwa tana samuwa don magance matsala da goyon bayan kulawa.

Jirgin Samfura

Ana tattara samfuran cikin aminci kuma ana jigilar su zuwa duniya tare da zaɓuɓɓukan sa ido. Muna tabbatar da isarwa akan lokaci da bin ka'idojin jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa don hana kowane lalacewa ko asara yayin wucewa.

Amfanin Samfur

  • Duka - iyawar yanayi tare da hoton bakan
  • Babban - na'urori masu auna firikwensin don cikakken hoton zafi
  • M aikace-aikace a fadin sassa da yawa

FAQ samfur

  • Menene ƙudurin pixel na waɗannan kyamarori masu zafi na IR? Kyatunan da ke da kayan kwalliyar mu na zamani na zamani: ƙuduri na 640 × 512, da kyau don ɗaukar cikakkun bayanai da bambance-bambance na zafin jiki.
  • Shin waɗannan kyamarori za su iya aiki a cikin cikakken duhu? Haka ne, ɗayan mahimman kyamarar mic theryeral shine iyawarsu na aiki a cikin duhu ta hanyar gano hancin zafi maimakon dogaro da haske.
  • Ta yaya kyamarorin thermal IR ke auna zafin jiki? Sun karba radadi da aka fitar da abubuwa da kuma sauya shi cikin siginar lantarki, wanda yanzu ya canza zuwa hoton da yake ganin yanayin zafin jiki.
  • Shin waɗannan kyamarori suna tallafawa haɗin haɗin yanar gizo? Haka ne, suna sanye da karfinsu na Onvif, ba da damar hadin gwiwar marasa aiki cikin cibiyoyin sadarwa na tsaro don kulawa mai nisa.
  • Shin waɗannan kyamarori suna da juriya? Babu shakka, su ne na IP67, tabbatar da kariya daga ƙura da ruwa, yana sa su dace da amfani a waje a cikin yanayin yanayi daban-daban.
  • Wadanne aikace-aikace ne suka fi dacewa da waɗannan kyamarori? Wadannan kyamarori sun fifita wadannan kyamarori a masana'antu, sa ido kan tsaro, da kuma gyaran kiwon lafiya, a tsakanin sauran aikace-aikacen, saboda iyawarsu na hangen nesa.
  • Akwai garanti akwai? Ee, muna samar da garanti a kan samfuran mu, muna tare da lahani masana'antu da sabis na tallafin fasaha don ajali ambatacce - Siyan.
  • Za a iya daidaita ruwan tabarau? Muna ba da zaɓuɓɓukan lens daban-daban kamar 9.1mm zuwa tsawon tsayi mai tsayi 25m zuwa mafi kyawun dacewa da takamaiman bukatunku na saukakarku.
  • Yaya daidai yake auna zafin jiki? Kyamarar tana ba da daidaitaccen yawan zafin jiki na ± 2 ℃ / ± 2%, wanda ya dace da aikace-aikacen da aka yi daidai da masana'antu.
  • Me yasa wadannan kyamarori suka zama na musamman? Abubuwan da suka dace - iyawar babi, babban - Mai auna wakilai, da ci gaba da algorithms na ganowa a matsayin babban zaɓi a cikin kyamarar zafi.

Zafafan batutuwan samfur

  • Tasirin kyamarori masu zafi na IR akan Tsaron Masana'antu Haɗin kyamarar IR IR A cikin saitunan masana'antu yana da matakan aminci sosai ta hanyar yin amfani da kayan aikin da kuma laifofin lantarki. Wannan tsarin karewar mai faɗi ba kawai yana rage yawan wahala ba amma kuma yana rage haɗarin haɗari, kiyaye duka ma'aikatan da kayayyakin more rayuwa. Ta hanyar kwace Real - Bayanan Thermal na lokaci, waɗannan kyamarar karfafawa masu karfafawa masu aiki don magance ayyukan aiki da haɓaka lafiyar aiki gaba ɗaya.
  • Ci gaba a Fasahar Hoto ta thermal don TsaroJuyin Halitta ya sauya masana'antar tsaro, tare da kyamarorin da ke da kyamarar IR suna taka muhimmiyar rawa wajen inganta karfin sa ido. Wadannan kyamarar suna ba da ganuwa da ba a haɗa gani ba a cikin low - Yanayin Haske kuma yana iya gano masu kutse ba tare da ɗaukar hoto ba ko kuma abubuwan da suka dace. Ikonsu don saka idanu akan manyan biranen da ke da babban daidaito yana sa su zama masu mahimmanci don kiyaye mahimmancin abubuwan more rayuwa da wuraren da suka dace. A cikin AI - An haɗa da nazarin ƙididdigar da aka yi, da tasiri na kyamarar zafi a cikin ta atomatik ya ci gaba da haɓaka, bayar da jami'an tsaro mai tsauri a kan kalubalen tsaro.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Target: Girman ɗan Adam shine 1.8m × 0.5m (girman mahimmancin shine 0.75m), girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shine 2.3m (girman mahimmancin shi 2.3m).

    Gano ganowa, an ƙididdige gane da nesa nesa da keɓaɓɓun nesa game da ka'idojin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    9.1mm ku

    1163m (3816ft)

    379m (1243ft)

    291m (955ft)

    95m (312ft)

    145m (476ft)

    47m (154ft)

    13mm ku

    1661m (5449ft)

    542m (1778ft)

    415m (1362ft)

    135m (443ft)

    208m (682ft)

    68m (223ft)

    19mm ku

    2428m (7966ft)

    792m (2598ft)

    607m (1991 ft)

    198m (650ft)

    303m (994ft)

    99m (325ft)

    25mm ku

    3194m (10479 ft)

    1042m (3419ft)

    799m (2621ft)

    260m (853ft)

    399m (1309 ft)

    130m (427ft)

    2121

    SG - BC065 - 9 (13,19,25) T shine mafi tsada - Ingantaccen juamani IP kyamara IP.

    Core na thereral shine sabon zamani 12um Vox 640 × 512, wanda ya fi dacewa aiwatar da ingancin bidiyo da cikakkun bayanai. Tare da interporation na hoto Algorithm, rafin bidiyo na iya tallafawa 25/20fps @ sxga (1280 × 1024), XVGA (1024 × 768). Akwai nau'ikan lens guda 4 don zaɓi don dacewa da tsaro daban-daban, daga 9mm tare da 1163m (3816ft) zuwa nesa na 3194m (10479ft) nesa.

    Zai iya goyan bayan aikin Gane Wuta da Ayyukan Auna Zazzabi ta tsohuwa, gargadin wuta ta hanyar hoto mai zafi zai iya hana hasara mai girma bayan yaduwar wuta.

    Abu na bayyane shine 1 / 2.8 "5ps PMENTOR, tare da 4mm, 6mm & 12mm & 12mm ruwan tabarau daban-daban na lens. Yana tallafawa. Max 40m don ir nisan nesa, don samun ingantacciyar ma'amala don hoto na gani.

    Kamarar EO & IR na iya nunawa a sarari a cikin yanayi daban-daban kamar yanayin hazo, yanayin ruwan sama da duhu, wanda ke tabbatar da gano manufa kuma yana taimakawa tsarin tsaro don saka idanu akan maƙasudin maƙasudi a ainihin lokacin.

    DSP ɗin kamara yana amfani da Non - HiselicCicON alama, wanda za'a iya amfani dashi a duk ayyukan NDAA.

    SG-BC065-9(13,19,25)T ana iya amfani da shi sosai a mafi yawan tsarin tsaro na thermal, kamar zirga-zirgar hankali, birni mai aminci, tsaron jama'a, masana'antar makamashi, tashar mai/gas, rigakafin gobarar daji.

  • Bar Saƙonku